fbpx
ดาวน์โหลด JSON File

1. กระบี่

ยุทธนา อ่าวลึกน้อย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

กระบี่ เขต 1

อำเภอเมืองกระบี่, อำเภออ่าวลึก, อำเภอปลายพระยา, อำเภอเขาพนม (เฉพาะตำบลหน้าเขา และ ตำบลเขาดิน)

ประพันธ์ แก้วทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

กระบี่ เขต 2

อำเภอเหนือคลอง, อำเภอคลองท่อม, อำเภอเกาะลันตา, อำเภอลำทับ, อำเภอเขาพนม (ยกเว้น ตำบลหน้าเขา และ ตำบลเขาดิน)

2. ชุมพร

ชาญวิทย์ ใจสว่าง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

ชุมพร เขต 1

อำเภอเมืองชุมพร (ยกเว้น ตำบลวังใหม่, ตำบลบ้านนา, ตำบลหาดพันไกร, ตำบลบางลึก และ ตำบลถ้ำสิงห์), อำเภอสวี (ยกเว้น ตำบลเขาทะลุ และ ตำบลเขาค่าย)

วันทนา นาคสิงห์คราญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ชุมพร เขต 2

อำเภอท่าแซะ, อำเภอปะทิว, อำเภอเมืองชุมพร (เฉพาะ ตำบลวังใหม่, ตำบลบ้านนา, ตำบลหาดพันไกร, ตำบลบางลึก และ ตำบลถ้ำสิงห์)

เฉลิมพล พวงบุปผา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

ชุมพร เขต 3

อำเภอหลังสวน, อำเภอละแม, อำเภอพะโต๊ะ, อำเภอทุ่งตะโก, อำเภอสวี (เฉพาะ ตำบลเขาทะลุ และ ตำบลเขาค่าย)

3. ตรัง

อภิรักษ์ สังข์ทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

ตรัง เขต 1

อำเภอเมืองตรัง, อำเภอนาโยง, อำเภอย่านตาขาว (เฉพาะ ตำบลนาชุมเห็ด และ ตำบลโพรงจระเข้)

ปองศักดิ์ ชอบทำกิจ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 14

ตรัง เขต 2

อำเภอห้วยยอด, อำเภอรัษฎา, อำเภอวังวิเศษ, อำเภอสิเกา, อำเภอกันตัง (เฉพาะ ตำบลโคกยาง)

ยศวัฒน์ ธีรัตม์วัฒนากุล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

ตรัง เขต 3

อำเภอกันตัง (ยกเว้นตำบลโคกยาง), อำเภอปะเหลียน, อำเภอหาดสำราญ, อำเภอย่านตาขาว (ยกเว้น ตำบลนาชุมเห็ด และ ตำบลโพรงจระเข้)

4. นครศรีธรรมราช

กรณ์ สาพรเจริญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

นครศรีธรรมราช เขต 1

อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช (เฉพาะตำบลท่าไร่, ตำบลปากนคร, ตำบลบางจาก, ตำบลไชยมนตรี, ตำบลมะม่วงสองต้น, ตำบลโพธิ์เสด็จ, ตำบลท่าเรือ, ตำบลท่าซัก และ เทศบาลนครศรีธรรมราช)

ทวิวัส เหลี่ยมดี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

นครศรีธรรมราช เขต 2

อำเภอปากพนัง, อำเภอเชียรใหญ่, อำเภอหัวไทร

นรินทร์ เหลือสม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

นครศรีธรรมราช เขต 3

อำเภอพระพรหม, อำเภอเฉลิมพระเกียรติ, อำเภอชะอวด, อำเภอจุฬาภรณ์

โอฬาร สุตตะนาคา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

นครศรีธรรมราช เขต 4

อำเภอทุ่งสง, อำเภอบางขัน

อภิกษณา สวนกูล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 18

นครศรีธรรมราช เขต 5

อำเภอทุ่งใหญ่, อำเภอถ้ำพรรณรา, อำเภอฉวาง, อำเภอพิปูน

เอกชัย ควรศิริ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

นครศรีธรรมราช เขต 6

อำเภอร่อนพิบูลย์, อำเภอลานสกา, อำเภอช้างกลาง, อำเภอนาบอน

ชัยณรงค์ คงย่อง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

นครศรีธรรมราช เขต 7

อำเภอท่าศาลา, อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช (ยกเว้นตำบลท่าไร่, ตำบลปากนคร, ตำบลบางจาก, ตำบลไชยมนตรี, ตำบลมะม่วงสองต้น, ตำบลโพธิ์เสด็จ, ตำบลท่าเรือ, ตำบลท่าซัก และ เทศบาลนครศรีธรรมราช)

ภูริณัฐ ใจสนุก - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 16

นครศรีธรรมราช เขต 8

อำเภอสิชล, อำเภอขนอม, อำเภอนบพิตำ, อำเภอพรหมคีรี

5. นราธิวาส

มูซอพัรคอยรุดดีน อาลี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

นราธิวาส เขต 1

อำเภอเมืองนราธิวาส, อำเภอตากใบ

มูฮัมหมัดซัยฟูดีน ดอเลาะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 16

นราธิวาส เขต 2

อำเภอสุไหงโก-ลก, อำเภอแว้ง, อำเภอสุไหงปาดี

ยูโซ๊ะ ดอเล๊าะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

นราธิวาส เขต 3

อำเภอระแงะ, อำเภอจะแนะ, อำเภอเจาะไอร้อง, อำเภอสุคิริน

เตาฟีก ลีฆะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

นราธิวาส เขต 4

อำเภอบาเจาะ, อำเภอยี่งอ, อำเภอรือเสาะ, อำเภอศรีสาคร

6. ปัตตานี

อภิศักดิ์ หะยีมะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 17

ปัตตานี เขต 1

อำเภอเมืองปัตตานี, อำเภอยะหริ่ง (เฉพาะ ตำบลบางปู, ตำบลแหลมโพธิ์, ตำบลตะโละกาโปร์, ตำบลยามู, ตำบลราตาปันยัง, ตำบลตาแกะ, ตำบลปิยามุมัง, ตำบลตะโละ, ตำบลตาลีอายร์ และ ตำบลปุลากง)

วันนอร์ หะยีเมาะลอ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

ปัตตานี เขต 2

อำเภอหนองจิก, อำเภอโคกโพธิ์, อำเภอแม่ลาน

อาลีฟ มาแฮ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

ปัตตานี เขต 3

อำเภอปะนาเระ, อำเภอสายบุรี, อำเภอไม้แก่น, อำเภอกะพ้อ, อำเภอยะหริ่ง (ยกเว้น ตำบลบางปู, ตำบลแหลมโพธิ์, ตำบลตะโละกาโปร์, ตำบลยามู, ตำบลราตาปันยัง, ตำบลตาแกะ, ตำบลปิยามุมัง, ตำบลตะโละ, ตำบลตาลีอายร์ และ ตำบลปุลากง)

วันฮูเซน แวะหะยี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

ปัตตานี เขต 4

อำเภอยะรัง, อำเภอมายอ, อำเภอทุ่งยางแดง

7. พังงา

จิรพงศ์ มาศทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 20

พังงา เขต 1

ทั้งจังหวัด

8. พัทลุง

ชุติมา คชพันธ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

พัทลุง เขต 1

อำเภอเมือง และ อำเภอเขาชัยสน

เกลื่อม พูลสง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

พัทลุง เขต 2

อำเภอควนขนุน, อำเภอป่าพะยอม, อำเภอศรีบรรพต, อำเภอศรีนครินทร์

อุดมศักดิ์ สุวรรณธนะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

พัทลุง เขต 3

อำเภอปากพะยูน, อำเภอป่าบอน, อำเภอกงหรา, อำเภอตะโหมด, อำเภอบางแก้ว

9. ภูเก็ต

วิศิษฐ์ อนันต์ศิริภัณฑ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

ภูเก็ต เขต 1

อำเภอเมืองภูเก็ต (ยกเว้น ตำบลเกาะแก้ว, ตำบลราไวย์ และ ตำบลกะรน)

ศุภณัฐ เลื่องลือ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

ภูเก็ต เขต 2

อำเภอถลาง, อำเภอกะทู้, อำเภอเมืองภูเก็ต (เฉพาะ ตำบลเกาะแก้ว, ตำบลราไวย์ และ ตำบลกะรน)

10. ยะลา

จิรายุ เบ็ญจวงศ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

ยะลา เขต 1

อำเภอเมืองยะลา (ยกเว้น ตำบลบุดี, ตำบลเปาะเส้ง และ ตำบลบันนังสาเรง), อำเภอยะหา (เฉพาะ ตำบลยะหา, ตำบลตาชี และ ตำบลบาโงยซิแน)

ไซด์นอน แวหามะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

ยะลา เขต 2

อำเภอเมืองยะลา (เฉพาะ ตำบลบุดี, ตำบลเปาะเส้ง และ ตำบลบันนังสาเรง), อำเภอยะหา (ยกเว้น ตำบลยะหา, ตำบลตาชี และ ตำบลบาโงยซิแน), อำเภอกาบัง, อำเภอรามัน

ณรงค์ อาแว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 17

ยะลา เขต 3

อำเภอกรงปินัง, อำเภอบันนังสตา, อำเภอธารโต, อำเภอเบตง

11. ระนอง

สายัณห์ วรวิสุทธิ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

ระนอง เขต 1

ทั้งจังหวัด

12. สงขลา

ไพฑูรย์ สรรเสริญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

สงขลา เขต 1

อำเภอเมืองสงขลา

อัครพล ทองพูน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

สงขลา เขต 2

อำเภอหาดใหญ่ (เฉพาะ ตำบลหาดใหญ่, ตำบลคลองแห และ ตำบลคลองอู่ตะเภา)

ฌาฆีภัตฐ์ เพชรคง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

สงขลา เขต 3

อำเภอนาหม่อม, อำเภอหาดใหญ่ (เฉพาะ ตำบลคูเต่า, ตำบลฉลุง, ตำบลทุ่งใหญ่, ตำบลท่าข้าม, ตำบลนาน้อย, ตำบลควนลัง, ตำบลทุ่งตำเสา และ ตำบลคอหงส์)

อมรเทพ สังข์น้อย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 14

สงขลา เขต 4

อำเภอระโนด, อำเภอกระแสสินธุ์, อำเภอสทิงพระ, อำเภอสิงหนคร (ยกเว้น ตำบลปากรอ, ตำบลป่าขาด, ตำบลทำนบ, ตำบลชิงโค, ตำบลหัวเขา และ ตำบลสทิงหม้อ)

อนุชิต พุทธโร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

สงขลา เขต 5

อำเภอควนเนียง, อำเภอบางกล่ำ, อำเภอรัตภูมิ, อำเภอสิงหนคร (เฉพาะ ตำบลปากรอ, ตำบลป่าขาด, ตำบลทำนบ, ตำบลชิงโค, ตำบลหัวเขา และ ตำบลสทิงหม้อ)

สัมพันธ์ ละอองจิตต์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

สงขลา เขต 6

อำเภอคลองหอยโข่ง, อำเภอสะเดา (ยกเว้น ตำบลสำนักแต้ว และ ตำบลสำนักขาม), อำเภอหาดใหญ่ (เฉพาะ ตำบลพะตง และ ตำบลบ้านพรุ)

จันจิรา สุขัง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

สงขลา เขต 7

อำเภอนาทวี, อำเภอสะบ้าย้อย, อำเภอสะเดา (เฉพาะ ตำบลสำนักแต้ว และ ตำบลสำนักขาม)

อภิสิทธิ์ เพ็ชรประพันธ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สงขลา เขต 8

อำเภอจะนะ, อำเภอเทพา

13. สตูล

อิสมาแอล ขุนดำ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

สตูล เขต 1

อำเภอเมืองสตูล, อำเภอควนโดน, อำเภอควนกาหลง (เฉพาะตำบลทุ่งนุ้ย)

สวาท บินรินทร์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สตูล เขต 2

อำเภอควนกาหลง (ยกเว้นตาบลทุ่งนุ้ย) อำเภอละงู, อำเภอท่าแพ, อำเภอทุ่งหว้า, อำเภอมะนัง

14. สุราษฎร์ธานี

ธีรพงศ์ศักดิ์ เมืองราม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สุราษฎร์ธานี เขต 1

อำเภอเมืองสุราษฎร์ธานี

ณัฐดนัย หิมทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สุราษฎร์ธานี เขต 2

อำเภอกาญจนดิษฐ์ (ยกเว้น ตำบลทุ่งรัง, ตำบลช้างซ้าย, ตำบลช้างขวา, ตำบลป่าร่อน และ ตำบลคลองสระ), อำเภอดอนสัก, อำเภอเกาะสมุย, อำเภอเกาะพะงัน

สิริยุค วัฒนสุนทร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สุราษฎร์ธานี เขต 3

อำเภอบ้านนาสาร, อำเภอเวียงสระ, อำเภอกาญจนดิษฐ์ (เฉพาะ ตำบลทุ่งรัง, ตำบลช้างซ้าย, ตำบลช้างขวา, ตำบลป่าร่อน และ ตำบลคลองสระ)

สมพล สิงหพล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

สุราษฎร์ธานี เขต 4

อำเภอพุนพิน, อำเภอบ้านนาเดิม, อำเภอเคียนซา (ยกเว้น ตำบลบ้านเสด็จ), อำเภอคีรีรัฐนิคม (ยกเว้น ตำบลท่าขนอน, ตำบลน้ำหัก และ ตำบลบ้านยาง)

นุกูล พลูสวัสดิ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สุราษฎร์ธานี เขต 5

อำเภอพระแสง, อำเภอชัยบุรี, อำเภอพนม, อำเภอบ้านตาขุน, อำเภอเคียนซา (เฉพาะ ตำบลบ้านเสด็จ)

ม่านฟ้า พรหมอุบล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

สุราษฎร์ธานี เขต 6

อำเภอไชยา, อำเภอท่าชนะ, อำเภอท่าฉาง, อำเภอวิภาวดี, อำเภอคีรีรัฐนิคม (เฉพาะ ตำบลท่าขนอน, ตำบลน้ำหัก, และ ตำบลบ้านยาง)