fbpx
ดาวน์โหลด JSON File

1. กำแพงเพชร

ศิวสรรค์ กล้ากสิกิจ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 17

กำแพงเพชร เขต 1

อำเภอเมืองกำแพงเพชร (เฉพาะ ตำบลในเมือง, ตำบลหนองปลิง, ตำบลอ่างทอง, ตำบลเทพนคร, ตำบลนครชุม, ตำบลคลองแม่ลาย, ตำบลธำมรงค์, ตำบลนิคมทุ่งโพธิ์ทะเล, ตำบลวังทอง, ตำบลลานดอกไม้, ตำบลคณฑี, ตำบลท่าขุนราม, ตำบลนาบ่อคำ และ ตำบลทรงธรรม)

จำนง จิตรทาน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 17

กำแพงเพชร เขต 3

อำเภอคลองขลุง, อำเภอคลองลาน, อำเภอปางศิลาทอง, อำเภอเมืองกำแพงเพชร (เฉพาะ ตำบลไตรตรึงษ์)

ภูกิจ เยาวธนโชค - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 16

กำแพงเพชร เขต 4

อำเภอขาณุวรลักษบุรี, อำเภอบึงสามัคคี, อำเภอทรายทองวัฒนา, อำเภอไทรงาม (ยกเว้น ตำบลมหาชัย, ตำบลพานทอง, ตำบลหนองคล้า และ ตำบลหนองทอง)

2. เชียงราย

เอกภพ เพียรพิเศษ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

เชียงราย เขต 1

อำเภอเมืองเชียงราย (ยกเว้น ตำบลท่าสาย, ตำบลสันทราย, ตำบลป่าอ้อดอนชัย, ตำบลห้วยสัก และ ตำบลดอยลาน)

ชินกร ก้าววิทยาคม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

เชียงราย เขต 2

อำเภอแม่ลาว, อำเภอแม่สรวย, อำเภอเวียงป่าเป้า

เจริญ บุญเลิศ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

เชียงราย เขต 3

อำเภอพาน, อำเภอเมืองเชียงราย (เฉพาะ ตำบลท่าสาย, ตำบลสันทราย, ตำบลป่าอ้อดอนชัย, ตำบลห้วยสัก และ ตำบลดอยลาน)

รัตน์ธนวัตร พุทธจันทร์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

เชียงราย เขต 4

อำเภอเทิง, อำเภอป่าแดด, อำเภอเวียงชัย, อำเภอเวียงเชียงรุ้ง

ประหยัด เสียงดัง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

เชียงราย เขต 5

อำเภอเชียงของ, อำเภอเวียงแก่น, อำเภอขุนตาล, อำเภอพญาเม็งราย, อำเภอเชียงแสน (เฉพาะ ตำบลแม่เงิน)

พีรเดช คำสมุทร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

เชียงราย เขต 6

อำเภอแม่สาย, อำเภอดอยหลวง, อำเภอเชียงแสน (ยกเว้น ตำบลแม่เงิน)

จุฬาลักษณ์ ขันสุธรรม (ฟูเฟื่อง) - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

เชียงราย เขต 7

อำเภอแม่จัน, อำเภอแม่ฟ้าหลวง

3. เชียงใหม่

ศุภรี ฉัตรกันยารัตน์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

เชียงใหม่ เขต 1

อำเภอเมืองเชียงใหม่

ณัชชา โปธายี่ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

เชียงใหม่ เขต 2

อำเภอสารภี, อำเภอหางดง

พ.อ.(พิเศษ) ศรัณย์ แสนพรหม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

เชียงใหม่ เขต 3

อำเภอสันกำแพง, อำเภอดอยสะเก็ด, อำเภอแม่ออน

ชลิต ชนินทร์อารักษ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

เชียงใหม่ เขต 4

อำเภอสันทราย, อำเภอพร้าว, อำเภอแม่แตง (เฉพาะ ตำบลแม่หอพระ)

ร.ต.ท. วิทยา สิงห์มณี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

เชียงใหม่ เขต 5

อำเภอแม่ริม, อำเภอสะเมิง, อำเภอกัลยาณิวัฒนา, อำเภอแม่แตง (ยกเว้น ตำบลแม่หอพระ)

ธีรพันธ์ สุริวรรณ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

เชียงใหม่ เขต 6

อำเภอไชยปราการ, อำเภอเชียงดาว, อำเภอเวียงแหง

นราสิญจน์ ปัญญาศิลปวิทยา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 16

เชียงใหม่ เขต 7

อำเภอฝาง, อำเภอแม่อาย

ศรีนวล บุญลือ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

เชียงใหม่ เขต 8

อำเภอสันป่าตอง, อำเภอจอมทอง, อำเภอแม่วาง, อำเภอดอยหล่อ

สุนทร มาลีการุณกิจ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

เชียงใหม่ เขต 9

อำเภอฮอด, อำเภอแม่แจ่ม, อำเภออมก๋อย, อำเภอดอยเต่า

4. ตาก

นัสชัย มูลสาย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ตาก เขต 1

อำเภอเมืองตาก, อำเภอวังเจ้า, อำเภอสามเงา, อำเภอบ้านตาก (ยกเว้น ตำบลท้องฟ้า และ ตำบลเกาะตะเภา)

เงินตรา ทั้งเกสร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

ตาก เขต 2

อำเภอพบพระ, อำเภออุ้มผาง, อำเภอแม่สอด (ยกเว้น ตำบลแม่กาษา, ตำบลท่าสายลวด และ ตำบลแม่ปะ)

อภิสิทธิ์ สายธารอิสระ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

ตาก เขต 3

อำเภอแม่ระมาด, อำเภอท่าสองยาง, อำเภอแม่สอด (เฉพาะตำบลแม่กาษา, ตำบลท่าสายลวด และ ตำบลแม่ปะ), อำเภอบ้านตาก (เฉพาะ ตำบลท้องฟ้า และ ตำบลเกาะตะเภา)

5. นครสวรรค์

ศรัญ ฤกษ์อัตการ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

นครสวรรค์ เขต 1

อำเภอเมืองนครสวรรค์ (เฉพาะ ตำบลนครสวรรค์ตก (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลนครสวรรค์ออก (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลแควใหญ่ (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลปากน้ำโพ, ตำบลวัดไทร, ตำบลบางม่วง, ตำบลบ้านมะเกลือ, ตำบลบ้านแก่ง, ตำบลหนองกรด, ตำบลหนองกระโดน และ ตำบลบึงเสนาท), อำเภอเก้าเลี้ยว (เฉพาะ ตำบลมหาโพธิ), อำเภอลาดยาว (เฉพาะ ตำบลหนองยาว)

เสรี หาแก้ว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

นครสวรรค์ เขต 2

อำเภอเมืองนครสวรรค์ (ยกเว้น ตำบลนครสวรรค์ตก (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลนครสวรรค์ออก (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลแควใหญ่ (ในเขตเทศบาลนครนครสวรรค์), ตำบลปากน้ำโพ, ตำบลวัดไทร, ตำบลบางม่วง, ตำบลบ้านมะเกลือ, ตำบลบ้านแก่ง, ตำบลหนองกรด, ตำบลหนองกระโดน และ ตำบลบึงเสนาท), อำเภอพยุหะคีรี, อำเภอโกรกพระ, อำเภอชุมแสง (เฉพาะ ตำบลทับกฤชใต้)

พิชญธร รอดบำรุง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

นครสวรรค์ เขต 3

อำเภอบรรพตพิสัย, อำเภอชุมแสง (ยกเว้น ตำบลทับกฤชใต้), อำเภอเก้าเลี้ยว (ยกเว้น ตำบลมหาโพธิ)

บูรพา ผู้ภักดี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

นครสวรรค์ เขต 4

อำเภอหนองบัว, อำเภอท่าตะโก, อำเภอไพศาลี (ยกเว้น ตำบลตะคร้อ, ตำบลสำโรงชัย และ ตำบลโพธิ์ประสาท)

บรรหาญ ครุธหอม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

นครสวรรค์ เขต 5

อำเภอตาคลี, อำเภอตากฟ้า, อำเภอไพศาลี (เฉพาะ ตำบลตะคร้อ, ตำบลสำโรงชัย และ ตำบลโพธิ์ประสาท)

เสรี แจ้งจิต - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

นครสวรรค์ เขต 6

อำเภอลาดยาว (ยกเว้น ตำบลหนองยาว), อำเภอแม่วงก์, อำเภอแม่เปิน, อำเภอชุมตาบง

6. น่าน

เสมียน ธรรมลังกา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

น่าน เขต 1

อำเภอเมืองน่าน, อำเภอภูเพียง, อำเภอท่าวังผา

สุรวุฒิ อินนะใจ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

น่าน เขต 2

อำเภอเวียงสา, อำเภอนาน้อย, อำเภอนาหมื่น, อำเภอแม่จริม, อำเภอบ้านหลวง, อำเภอสันติสุข

จักรกริศน์ ปันศิริ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

น่าน เขต 3

อำเภอปัว, อำเภอเชียงกลาง, อำเภอสองแคว, อำเภอบ่อเกลือ, อำเภอเฉลิมพระเกียรติ, อำเภอทุ่งช้าง

7. พะเยา

ภูวกร ศรีเนียน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

พะเยา เขต 1

อำเภอเมืองพะเยา, อำเภอแม่ใจ

บำรุง สักลอ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

พะเยา เขต 2

อำเภอเชียงคำ, อำเภอจุน, อำเภอภูซาง

วิสา บุญนัดดา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

พะเยา เขต 3

อำเภอดอกคำใต้, อำเภอภูกามยาว, อำเภอปง, อำเภอเชียงม่วน

8. พิจิตร

ศุภสิทธิ์ ศิริเศรษฐ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

พิจิตร เขต 1

อำเภอเมืองพิจิตร, อำเภอสามง่าม, อำเภอวชิรบารมี

ดุษฎี บัวเขียว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 14

พิจิตร เขต 2

อำเภอตะพานหิน, อำเภอทับคล้อ, อำเภอดงเจริญ, อำเภอวังทรายพูน, อำเภอสากเหล็ก

พัชรี ขอจิตต์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

พิจิตร เขต 3

อำเภอโพทะเล, อำเภอบางมูลนาก, อำเภอบึงนาราง, อำเภอโพธิ์ประทับช้าง

9. พิษณุโลก

ปดิพัทธ์ สันติภาดา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

พิษณุโลก เขต 1

อำเภอเมืองพิษณุโลก (เฉพาะ ตำบลในเมือง, ตำบลอรัญญิก, ตำบลวัดจันทร์, ตำบลบ้านคลอง, ตำบลพลายชุมพล, ตำบลท่าทอง, ตำบลบึงพระ, ตำบลวัดพริก และ ตำบลวังน้ำคู้)

ร.ต. ณรงค์ ยาวขันแก้ว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

พิษณุโลก เขต 2

อำเภอพรหมพิราม, อำเภอเมืองพิษณุโลก (เฉพาะ ตำบลไผ่ขอดอน, ตำบลจอมทอง, ตำบลมะขามสูง, ตำบลปากโทก, ตำบลบ้านกร่าง, ตำบลหัวรอ, ตำบลสมอแข, ตำบลดอนทอง และ ตำบลบ้านป่า)

โชคดี สายนำพามีลาภ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

พิษณุโลก เขต 3

อำเภอวังทอง, อำเภอเนินมะปราง

ณัฐธยาน์ แสงงาม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

พิษณุโลก เขต 4

อำเภอบางระกำ, อำเภอบางกระทุ่ม, อำเภอเมืองพิษณุโลก (เฉพาะ ตำบลงิ้วงาม และ ตำบลท่าโพธิ์)

อมรเทพ พัวทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

พิษณุโลก เขต 5

อำเภอนครไทย, อำเภอวัดโบสถ์, อำเภอชาติตระการ

10. เพชรบูรณ์

ศิรวิทย์ ทองคำ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

เพชรบูรณ์ เขต 1

อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ (เฉพาะเทศบาลเมืองเพชรบูรณ์, เทศบาลตำบลนางั่ว, เทศบาลตำบลท่าพล, ตำบลท่าพล, ตำบลสะเดียง, ตำบลป่าเลา, ตำบลดงมูลเหล็ก, ตำบลบ้านโคก และ ตำบลห้วยใหญ่), อำเภอเขาค้อ, อำเภอหล่มสัก (เฉพาะ ตำบลน้ำชุน, ตำบลบุ่งน้ำเต้า, ตำบลหนองไขว่, ตำบลน้ำก้อ และ ตำบลบุ่งคล้า)

พรเทพ เพชรรุ่งทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

เพชรบูรณ์ เขต 2

อำเภอหล่มเก่า อำเภอน้ำหนาว, อำเภอหล่มสัก (ยกเว้น ตำบลน้ำชุน, ตำบลบุ่งน้ำเต้า, ตำบลหนองไขว่, ตำบลน้ำก้อ และ ตำบลบุ่งคล้า)

หลุย บุญสะอาด - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

เพชรบูรณ์ เขต 3

อำเภอชนแดน, อำเภอวังโป่ง, อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ (เฉพาะเทศบาลตำบลวังชมภู, ตำบลวังชมภู, ตำบลห้วยสะแก, ตำบลนายม, ตำบลบ้านโตก, ตำบลน้ำร้อน, ตำบลชอนไพร, ตำบลตะเบาะ และ ตำบลนาป่า)

จักรวาลย์ พรมตู้ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

เพชรบูรณ์ เขต 4

อำเภอบึงสามพัน, อำเภอหนองไผ่, อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ (เฉพาะ ตำบลระวิง), อำเภอวิเชียรบุรี (เฉพาะ ตำบลสามแยก)

เกรียงไกร ปานสีทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

เพชรบูรณ์ เขต 5

อำเภอศรีเทพ, อำเภอวิเชียรบุรี (ยกเว้น ตำบลสามแยก)

11. แพร่

เอกการ ซื่อทรงธรรม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

แพร่ เขต 1

อำเภอเมืองแพร่, อำเภอสอง, อำเภอร้องกวาง, อำเภอหนองม่วงไข่

กฤติดนัย สันแก้ว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

แพร่ เขต 2

อำเภอสูงเม่น, อำเภอเด่นชัย, อำเภอลอง, อำเภอวังชิ้น

12. แม่ฮ่องสอน

อนุพันธ์ หาญประดับทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 20

แม่ฮ่องสอน เขต 1

ทั้งจังหวัด

13. ลำปาง

ฑิพาฎีพ์ ปวีณาเสถียร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ลำปาง เขต 1

อำเภอเมืองลำปาง (ยกเว้นเทศบาลเมืองเขลางค์นคร, ตำบลพิชัยนอกเขตเทศบาลนครลำปาง และตำบลบ้านเสด็จ), อำเภอห้างฉัตร

กฤตภพ สติดีนิติวงศ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ลำปาง เขต 2

อำเภองาว, อำเภอวังเหนือ, อำเภอแจ้ห่ม, อำเภอเมืองปาน

ชลธานี เชื้อน้อย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

ลำปาง เขต 3

อำเภอเมืองลำปาง (เฉพาะเทศบาลเมืองเขลางค์นคร, ตำบลพิชัยนอกเขตเทศบาลนครลำปาง และตำบลบ้านเสด็จ), อำเภอแม่เมาะ, อำเภอแม่ทะ

พิมดารา ศิริสลุง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

ลำปาง เขต 4

อำเภอเกาะคา, อำเภอเสริมงาม, อำเภอสบปราบ, อำเภอเถิน, อำเภอแม่พริก

14. ลำพูน

วิทวิสิทธิ์ ปันสวนปลูก - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

ลำพูน เขต 1

อำเภอเมืองลำพูน, อำเภอแม่ทา, อำเภอบ้านธิ

ประสิทธิ์ รัตนพรหม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

ลำพูน เขต 2

อำเภอเวียงหนองล่อง, อำเภอบ้านโฮ่ง, อำเภอทุ่งหัวช้าง, อำเภอลี้, อำเภอป่าซาง

15. สุโขทัย

ศิวกร บางเกตุ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

สุโขทัย เขต 1

อำเภอเมืองสุโขทัย, อำเภอศรีสำโรง, อำเภอกงไกรลาศ (เฉพาะ ตำบลไกรกลาง, ตำบลไกรใน, ตำบลกกแรต และ ตำบลบ้านใหม่สุขเกษม)

เบญจวรรณ สาระมนต์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 18

สุโขทัย เขต 2

อำเภอทุ่งเสลี่ยม, อำเภอบ้านด่านลานหอย, อำเภอคีรีมาศ, อำเภอกงไกรลาศ (เฉพาะ ตำบลไกรกลาง, ตำบลไกรใน, ตำบลกกแรต และ ตำบลบ้านใหม่สุขเกษม)

ศราวุฒิ ปรีดากัญญารัตน์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

สุโขทัย เขต 3

อำเภอศรีสัชนาลัย, อำเภอศรีนคร, อำเภอสวรรคโลก

16. อุทัยธานี

ธีรภัทร เทพพันธ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

อุทัยธานี เขต 1

อำเภอเมืองอุทัยธานี, อำเภอหนองขาหย่าง, อำเภอทัพทัน, อำเภอสว่างอารมณ์, อำเภอหนองฉาง (ยกเว้น ตำบลทุ่งโพ, ตำบลเขากวางทอง และ ตำบลเขาบางแกรก)

ยุทธนา มดแดง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

อุทัยธานี เขต 2

อำเภอลานสัก, อำเภอห้วยคต, อำเภอบ้านไร่, อำเภอหนองฉาง (เฉพาะ ตำบลทุ่งโพ, ตำบลเขากวางทอง และ ตำบลเขาบางแกรก)

17. อุตรดิตถ์

เลิศศักดิ์ จันทร์สูง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

อุตรดิตถ์ เขต 1

อำเภอเมืองอุตรดิตถ์, อำเภอตรอน, อำเภอลับแล

ภิศิษฐ์ วงศ์ทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

อุตรดิตถ์ เขต 2

อำเภอพิชัย, อำเภอทองแสนขัน, อำเภอท่าปลา, อำเภอน้ำปาด, อำเภอฟากท่า, อำเภอบ้านโคก