fbpx
ดาวน์โหลด JSON File

1. กรุงเทพมหานคร

นพมาศ การุญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

กรุงเทพมหานคร เขต 1

เขตพระนคร, เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย, เขตสัมพันธวงศ์, เขตดุสิต (ยกเว้น แขวงถนนนครไชยศรี)

พัสวี ภัทรพุทธากร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

กรุงเทพมหานคร เขต 2

เขตปทุมวัน, เขตบางรัก, เขตสาทร

วรรณวรี ตะล่อมสิน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 14

กรุงเทพมหานคร เขต 3

เขตบางคอแหลม, เขตยานนาวา

กรณ์ จตุวิมล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

กรุงเทพมหานคร เขต 4

เขตคลองเตย, เขตวัฒนา

อดิศร โพธิ์อ่าน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

กรุงเทพมหานคร เขต 5

เขตดินแดง, เขตห้วยขวาง

คริส โปตระนันทน์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

กรุงเทพมหานคร เขต 6

เขตพญาไท, เขตราชเทวี, เขตจตุจักร (เฉพาะ แขวงจตุจักร และ แขวงจอมพล)

ปิยะชาติ อำนวยเวช - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

กรุงเทพมหานคร เขต 7

เขตบางซื่อ, เขตดุสิต (เฉพาะ แขวงถนนนครไชยศรี)

ธนเดช เพ็งสุข - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

กรุงเทพมหานคร เขต 8

เขตลาดพร้าว เขตวังทองหลาง (ยกเว้น แขวงพลับพลา)

กฤษณุชา สรรเสริญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

กรุงเทพมหานคร เขต 9

เขตหลักสี่, เขตจตุจักร (ยกเว้น แขวงจตุจักร และ แขวงจอมพล)

ธนากร ชินอุดมพร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 17

กรุงเทพมหานคร เขต 10

เขตดอนเมือง

นิกม์ แสงศิรินาริน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

กรุงเทพมหานคร เขต 11

เขตสายไหม

เอราวัณ วานิชย์หานนท์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

กรุงเทพมหานคร เขต 12

เขตบางเขน

ณิชชา บุญลือ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

กรุงเทพมหานคร เขต 13

เขตบางกะปิ, เขตวังทองหลาง (เฉพาะ แขวงพลับพลา)

ศุภชัย กุลโชควณิช - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

กรุงเทพมหานคร เขต 14

เขตบึงกุ่ม, เขตคันนายาว (เฉพาะ แขวงรามอินทรา)

อิงควัศ อมาตยกุล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

กรุงเทพมหานคร เขต 15

เขตมีนบุรี, เขตคันนายาว (ยกเว้น แขวงรามอินทรา)

วาทิศ ธนกิจกาศมณี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

กรุงเทพมหานคร เขต 16

เขตคลองสามวา

จุฬาลักษณ์ รุ่งเรืองมงคล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

กรุงเทพมหานคร เขต 17

เขตหนองจอก

เอกฤทธิ เจียกขจร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

กรุงเทพมหานคร เขต 18

เขตลาดกระบัง

สุรกฤณ ลิมปรัทกาญจนา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 3

กรุงเทพมหานคร เขต 19

เขตสะพานสูง, เขตประเวศ (ยกเว้น แขวงหนองบอน และ แขวงดอกไม้)

มณฑล โพธิ์คาย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

กรุงเทพมหานคร เขต 20

เขตสวนหลวง, เขตประเวศ (เฉพาะแขวงหนองบอน และ แขวงดอกไม้)

สมเกียรติ ถนอมสินธุ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

กรุงเทพมหานคร เขต 21

เขตบางนา, เขตพระโขนง

เท่าพิภพ ลิ้มจิตรกร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

กรุงเทพมหานคร เขต 22

เขตคลองสาน, เขตบางกอกใหญ่, เขตธนบุรี (ยกเว้น แขวงดาวคะนอง, แขวงบุคคโล และ แขวงสำเหร่)

โชติพิพัฒน์ เตชะโสภณมณี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

กรุงเทพมหานคร เขต 23

เขตจอมทอง, เขตธนบุรี (เฉพาะ แขวงดาวคะนอง, แขวงบุคคโล และ แขวงสำเหร่)

ทศพร ทองศิริ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

กรุงเทพมหานคร เขต 24

เขตราษฎร์บูรณะ, เขตทุ่งครุ

ณัฐชา บุญไชยอินสวัสดิ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

กรุงเทพมหานคร เขต 25

เขตบางขุนเทียน

กันต์พงษ์ ประยูรศักดิ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

กรุงเทพมหานคร เขต 26

เขตบางบอน, เขตหนองแขม (เฉพาะ แขวงหนองแขม)

จิรวัฒน์ อรัณยกานนท์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

กรุงเทพมหานคร เขต 27

เขตทวีวัฒนา, เขตตลิ่งชัน (เฉพาะ แขวงตลิ่งชัน และ แขวงฉิมพลี), เขตหนองแขม (ยกเว้น แขวงหนองแขม)

ณัฐพงษ์ เรืองปัญญาวุฒิ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

กรุงเทพมหานคร เขต 28

เขตบางแค

ทวีชัย วงศ์ไพโรจน์กุล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

กรุงเทพมหานคร เขต 29

เขตภาษีเจริญ, เขตตลิ่งชัน (ยกเว้น แขวงตลิ่งชัน และ แขวงฉิมพลี)

ณัฐชนน จิตต์สง่า - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

กรุงเทพมหานคร เขต 30

เขตบางพลัด, เขตบางกอกน้อย

2. ชัยนาท

ณัฐพงศ์ นวลแสง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

ชัยนาท เขต 1

อำเภอเมืองชัยนาท, อำเภอสรรพยา, อำเภอมโนรมย์, อำเภอวัดสิงห์ (เฉพาะ ตำบลมะขามเฒ่า, ตำบลหนองน้อย, ตำบลหนองบัว, ตำบลหนองขุ่น และ เทศบาลตำบลวัดสิงห์)

วิชาญ วงษ์พานิช - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

ชัยนาท เขต 2

อำเภอสรรคบุรี, อำเภอหันคา, อำเภอเนินขาม, อำเภอหนองมะโมง, อำเภอวัดสิงห์ (ยกเว้น ตำบลมะขามเฒ่า, ตำบลหนองน้อย, ตำบลหนองบัว, ตำบลหนองขุ่น และ เทศบาลตำบลวัดสิงห์)

3. นครนายก

อุดม พัชรพนาวีร์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 16

นครนายก เขต 1

ทั้งจังหวัด

4. นครปฐม

สาวิกา ลิมปะสุวัณณะ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

นครปฐม เขต 1

อำเภอเมืองนครปฐม (เฉพาะ ตำบลพระปฐมเจดีย์, ตำบลนครปฐม, ตำบลลำพยา, ตำบลบ่อพลับ, ตำบลหนองปากโลง, ตำบลสนามจันทร์, ตำบลห้วยจรเข้, ตำบลโพรงมะเดื่อ, ตำบลหนองดินแดง, ตำบลสวนป่าน, ตำบลสระกะเทียม, ตำบลวังตะกู, ตำบลวังเย็น, ตำบลพระประโทน และ ตำบลบางแขม)

ภาคิน สวนแก้ว - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

นครปฐม เขต 2

อำเภอเมืองนครปฐม (เฉพาะ ตำบลบ้านยาง, ตำบลทัพหลวง, ตำบลหนองงูเหลือม, ตำบลตาก้อง, ตำบลทุ่งน้อย และ ตำบลมาบแค), อำเภอกำแพงแสน

สุทธวรรณ สุบรรณ  ณ อยุธยา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

นครปฐม เขต 3

อำเภอบางเลน อำเภอดอนตูม อำเภอพุทธมณฑล

สาโรจน์ จุ้ยเจริญ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

นครปฐม เขต 4

อำเภอเมืองนครปฐม (เฉพาะ ตำบลดอนยายหอม, ตำบลสามควายเผือก, ตำบลธรรมศาลา และ ตำบลถนนขาด), อำเภอนครชัยศรี, อำเภอสามพราน (เฉพาะ ตำบลตลาดจินดา, ตำบลคลองจินดา และ ตำบลบางช้าง)

จุมพิตา จันทรขจร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

นครปฐม เขต 5

อำเภอสามพราน (ยกเว้น ตำบลตลาดจินดา, ตำบลคลองจินดา และ ตำบลบางช้าง)

5. นนทบุรี

จริยา มหายศนันทน์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

นนทบุรี เขต 1

อำเภอเมืองนนทบุรี (เฉพาะ ตำบลท่าทราย, ตำบลบางกระสอ และ ตำบลบางเขน), อำเภอปากเกร็ด (เฉพาะ ตำบลบางพลับ, ตำบลอ้อมเกร็ด, ตำบลเกาะเกร็ด และ ตำบลท่าอิฐ)

ประชา มีเหม็ง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

นนทบุรี เขต 2

อำเภอเมืองนนทบุรี (ยกเว้น ตำบลท่าทราย, ตำบลบางกระสอ และ ตำบลบางเขน)

อนุสรณ์ แก้ววิเชียร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

นนทบุรี เขต 3

อำเภอบางกรวย, อำเภอบางใหญ่ (เฉพาะ ตำบลบ้านใหม่, ตำบลบางแม่นาง และ ตำบลบางใหญ่)

ไพบูลย์ กิจวรวุฒิ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

นนทบุรี เขต 4

อำเภอปากเกร็ด (ยกเว้น ตำบลบางพลับ, ตำบลอ้อมเกร็ด, ตำบลเกาะเกร็ด และ ตำบลท่าอิฐ)

ปราโมทย์ พันธุเกตุ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

นนทบุรี เขต 5

อำเภอบางบัวทอง (เฉพาะ ตำบลพิมลราช, ตำบลโสนลอย, ตำบลบางรักพัฒนา และ ตำบลบางรักใหญ่), อำเภอบางใหญ่ (ยกเว้น ตำบลบ้านใหม่, ตำบลบางแม่นาง และ ตำบลบางใหญ่)

จำลอง ช่วยรอด - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

นนทบุรี เขต 6

อำเภอไทรน้อย, อำเภอบางบัวทอง (ยกเว้น ตำบลพิมลราช, ตำบลโสนลอย, ตำบลบางรักพัฒนา และ ตำบลบางรักใหญ่)

6. ปทุมธานี

พัชรนันท์ นิธิยศจิระโชติ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ปทุมธานี เขต 1

อำเภอเมืองปทุมธานี (เฉพาะ ตำบลบางปรอก, ตำบลบ้านฉาง, ตำบลบางขะแยง, ตำบลบางคูวัด, ตำบลบางหลวง, ตำบลบางเดื่อ, ตำบลบ้านใหม่ และ ตำบลบางกะดี), อำเภอลาดหลุมแก้ว

ภัทรพล จันทรโคตร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 2

ปทุมธานี เขต 2

อำเภอเมืองปทุมธานี (ยกเว้น ตำบลบางปรอก, ตำบลบ้านฉาง, ตำบลบางขะแยง, ตำบลบางคูวัด, ตำบลบางหลวง, ตำบลบางเดื่อ, ตำบลบ้านใหม่ และ ตำบลบางกะดี), อำเภอสามโคก, อำเภอคลองหลวง (เฉพาะ เทศบาลเมืองคลองหลวง)

อนาวิล รัตนสถาพร - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

ปทุมธานี เขต 3

อำเภอคลองหลวง (เฉพาะเทศบาลเมืองท่าโขลง, ตำบลคลองสาม และ ตำบลคลองสี่)

วิชัย หัสดี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

ปทุมธานี เขต 4

อำเภอธัญบุรี (เฉพาะ ตำบลประชาธิปัตย์), อำเภอลำลูกกา (เฉพาะ ตำบลคูคต)

มานพ ชมชู - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

ปทุมธานี เขต 5

อำเภอธัญบุรี (เฉพาะตำบลบึงยี่โถ), อำเภอลำลูกกา (ยกเว้น ตำบลคูคต)

โสภิตา เจริญกัลป์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

ปทุมธานี เขต 6

อำเภอคลองหลวง (เฉพาะตำบลคลองห้า, ตำบลคลองหก และ ตำบลคลองเจ็ด), อำเภอธัญบุรี (เฉพาะตำบลรังสิต, ตำบลลำผักกูด, ตำบลบึงสนั่น และ ตำบลบึงน้ำรักษ์), อำเภอหนองเสือ

7. พระนครศรีอยุธยา

อมรเทพ สุขเนตร์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 10

พระนครศรีอยุธยา เขต 1

อำเภอพระนครศรีอยุธยา, อำเภออุทัย

ชริน วงศ์พันธ์เที่ยง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

พระนครศรีอยุธยา เขต 2

อำเภอบางปะหัน, อำเภอมหาราช, อำเภอท่าเรือ, อำเภอนครหลวง, อำเภอภาชี, อำเภอบ้านแพรก

ธนนนท์ สิมมากุล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 12

พระนครศรีอยุธยา เขต 3

อำเภอบางปะอิน, อำเภอบางไทร, อำเภอวังน้อย

ทนงศักดิ์ วันอยู่ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

พระนครศรีอยุธยา เขต 4

อำเภอเสนา, อำเภอบางซ้าย, อำเภอผักไห่, อำเภอบางบาล, อำเภอลาดบัวหลวง

8. ลพบุรี

เอกราช แก้วเสมา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

ลพบุรี เขต 1

อำเภอเมืองลพบุรี (เฉพาะ ตำบลเขาสามยอด, ตำบลท่าหิน, ตำบลทะเลชุบศร, ตำบลเขาพระงาม, ตำบลท่าศาลา, ตำบลโคกตูม, ตำบลนิคมสร้างตนเอง, ตำบลถนนใหญ่, ตำบลกกโก, ตำบลป่าตาล และ ตำบลท่าแค)

ปรียนันท์ อรุณศรี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

ลพบุรี เขต 2

อำเภอเมืองลพบุรี (ยกเว้น ตำบลเขาสามยอด, ตำบลท่าหิน, ตำบลทะเลชุบศร, ตำบลเขาพระงาม, ตำบลท่าศาลา, ตำบลโคกตูม, ตำบลนิคมสร้างตนเอง, ตำบลถนนใหญ่, ตำบลกกโก, ตำบลป่าตาล และ ตำบลท่าแค), อำเภอท่าวุ้ง, อำเภอบ้านหมี่

ณฐพงศ์ นรสิงห์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

ลพบุรี เขต 3

อำเภอโคกสำโรง, อำเภอหนองม่วง, อำเภอพัฒนานิคม

เพียงกมล พงษ์ประติยานนท์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 11

ลพบุรี เขต 4

อำเภอชัยบาดาล, อำเภอท่าหลวง, อำเภอลำสนธิ, อำเภอสระโบสถ์, อำเภอโคกเจริญ

9. สมุทรปราการ

ชนสิษฎ์ ยอดฉิม - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 5

สมุทรปราการ เขต 1

อำเภอเมืองสมุทรปราการ (เฉพาะ ตำบลบางโปรง ตำบลบางด้วน, ตำบลบางเมือง, ตำบลท้ายบ้าน และ ตำบลปากน้ำ)

นิตยา มีศรี - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สมุทรปราการ เขต 2

อำเภอเมืองสมุทรปราการ (เฉพาะ ตำบลบางปู, ตำบลบางปูใหม่, ตำบลแพรกษา, ตำบลแพรกษาใหม่ และ ตำบลท้ายบ้านใหม่)

หนึ่งสตรี ตุ่ยไชย - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 4

สมุทรปราการ เขต 3

อำเภอเมืองสมุทรปราการ (เฉพาะ ตำบลเทพารักษ์, ตำบลสำโรงเหนือ และ ตำบลบางเมืองใหม่)

วุฒินันท์ บุญชู - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

สมุทรปราการ เขต 4

อำเภอบางพลี (ยกเว้น ตำบลหนองปรือ และ ตำบลราชาเทวะ)

ตรัยวรรธน์ อิ่มใจ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

สมุทรปราการ เขต 5

อำเภอบางบ่อ, อำเภอบางเสาธง, อำเภอบางพลี (เฉพาะ ตำบลหนองปรือ และ ตำบลราชาเทวะ)

ธวัชชวิน โกพัฒน์ตา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

สมุทรปราการ เขต 6

อำเภอพระประแดง (ยกเว้น ตำบลบางจาก)

คณินทร์ อธิศักดิ์ชานนท์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

สมุทรปราการ เขต 7

อำเภอพระสมุทรเจดีย์, อำเภอพระประแดง (เฉพาะ ตำบลบางจาก)

10. สมุทรสงคราม

ดิเรกฤทธิ์ เล็กสกุล - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สมุทรสงคราม เขต 1

ทั้งจังหวัด

11. สมุทรสาคร

ทองแดง เบ็ญจะปัก - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 1

สมุทรสาคร เขต 1

อำเภอเมืองสมุทรสาคร (เฉพาะตำบลมหาชัย, ตำบลท่าฉลอม, ตำบลโกรกกราก, ตำบลบางหญ้าแพรก, ตำบลท่าทราย, ตำบลคอกกระบือ, ตำบลโคกขาม, ตำบลพันท้ายนรสิงห์ และ ตำบลบางน้ำจืด)

สมัคร ป้องวงษ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 14

สมุทรสาคร เขต 2

อำเภอเมืองสมุทรสาคร (เฉพาะ ตำบลนาดี), อำเภอกระทุ่มแบน (เฉพาะ ตำบลอ้อมน้อย, ตำบลสวนหลวง, ตำบลตลาดกระทุ่มแบน, ตำบลดอนไก่ดี, ตำบลท่าไม้, ตำบลแคราย และ ตำบลคลองมะเดื่อ)

ไพฑูรย์ หิรัญการ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สมุทรสาคร เขต 3

อำเภอเมืองสมุทรสาคร (เฉพาะตำบลนาโคก, ตำบลกาหลง, ตำบลบางโทรัด, ตำบลบ้านบ่อ, ตำบลชัยมงคล, ตำบลบางกระเจ้า, ตำบลบ้านเกาะ และ ตำบลท่าจีน), อำเภอบ้านแพ้ว, อำเภอกระทุ่มแบน (ยกเว้น ตำบลอ้อมน้อย, ตำบลสวนหลวง, ตำบลตลาดกระทุ่มแบน, ตำบลดอนไก่ดี, ตำบลท่าไม้, ตำบลแคราย และ ตำบลคลองมะเดื่อ)

12. สระบุรี

วิทูลย์ แก้วสุวรรณ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สระบุรี เขต 1

อำเภอเมืองสระบุรี, อำเภอเฉลิมพระเกียรติ, อำเภอพระพุทธบาท

นรีรัตน์ สุขวรรณรัตน์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สระบุรี เขต 2

อำเภอแก่งคอย, อำเภอวิหารแดง, อำเภอมวกเหล็ก, อำเภอวังม่วง

พนมศิลป์ ก้อนศิลา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 13

สระบุรี เขต 3

อำเภอหนองแค, อำเภอหนองแซง, อำเภอเสาไห้, อำเภอบ้านหมอ, อำเภอหนองโดน, อำเภอดอนพุด

13. สิงห์บุรี

ธีรเศรษฐ พัฒน์วราพงษ์ - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สิงห์บุรี เขต 1

ทั้งจังหวัด

14. สุพรรณบุรี

อัศวรักษ์ ผดุงชีวิต - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 8

สุพรรณบุรี เขต 1

อำเภอเมืองสุพรรณบุรี, อำเภอบางปลาม้า (เฉพาะ ตำบลจรเข้ใหญ่, ตำบลโคกคราม, ตำบลบางปลาม้า, ตำบลองครักษ์, ตำบลตะค่า, ตำบลวัดดาว, ตำบลบ้านแหลม และ ตำบลไผ่กองดิน)

สุเมธ เรืองเดช - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 15

สุพรรณบุรี เขต 2

อำเภอสองพี่น้อง, อำเภอบางปลาม้า (ยกเว้น ตำบลจรเข้ใหญ่, ตำบลโคกคราม, ตำบลบางปลาม้า, ตำบลองครักษ์, ตำบลตะค่า, ตำบลวัดดาว, ตำบลบ้านแหลม และ ตำบลไผ่กองดิน), อำเภออู่ทอง (เฉพาะ ตำบลเจดีย์, ตำบลกระจัน, ตำบลจรเข้สามพัน, ตำบลยุ้งทะลาย, ตำบลบ้านดอน, ตำบลสระยายโสม, ตำบลดอนมะเกลือ และ ตำบลสระพังลาน)

ทวีศักดิ์ ฐานบัญชา - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 7

สุพรรณบุรี เขต 3

อำเภอดอนเจดีย์ (เฉพาะ ตำบลไร่รถ, ตำบลดอนเจดีย์ และ ตำบลหนองสาหร่าย), อำเภออู่ทอง (ยกเว้น ตำบลเจดีย์, ตำบลกระจัน, ตำบลจรเข้สามพัน, ตำบลยุ้งทะลาย, ตำบลบ้านดอน, ตำบลสระยายโสม, ตำบลดอนมะเกลือ และ ตำบลสระพังลาน), อำเภอสามชุก, อำเภอศรีประจันต์

สังวร แตงทอง - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 6

สุพรรณบุรี เขต 4

อำเภอด่านช้าง, อำเภอเดิมบางนางบวช, อำเภอหนองหญ้าไซ, อำเภอดอนเจดีย์ (ยกเว้น ตำบลไร่รถ, ตำบลดอนเจดีย์ และ ตำบลหนองสาหร่าย)

15. อ่างทอง

พชิชา เสือหัน - พรรคอนาคตใหม่

เบอร์ 9

อ่างทอง เขต 1

ทั้งจังหวัด